Máy cắt sắt KCT K1 2.0kW Xanh đậm Điện 1 pha
2.153.400đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Tên Model | KCT K1 |
| Công suất | 2000W |
| Đường kính ngoài lưỡi cắt | 355mm |
| Đường kính trong lưỡi cắt | 25.4cm |
| Độ dày lưỡi | 3.5cm |
| Nguồn điện áp | 220V |
| Kích thước đế | 264 x 455 mm |
| Chiều dài dây điện | 2.5 m |
| Tốc độ không tải | 3800 vòng/phút |
| Khối lượng | 11kg |
Máy cắt sắt KCT K1 2.0kW Xanh đậm Điện 1 pha - Giải pháp cắt kim loại chuyên nghiệp Bạn đang tìm kiếm một giải pháp hiệu quả cho công việc cắt sắt và cắt kim loại chuyên nghiệp? Máy cắt sắt KCT K1 2.0kW Xanh đậm Điện 1 pha chính là lựa chọn hoàn hảo, đáp ứng mọi nhu cầu từ xưởng cơ khí đến công trình xây dựng. Với công suất mạnh mẽ, chiếc máy cắt bàn 3 tấc rưỡi này không chỉ chuyên dụng để cắt sắt mà còn có khả năng xử lý đa dạng vật liệu như thép, nhôm, và ống nhựa. Đây là công cụ không thể thi