Máy cắt nhôm Oshima MCN 2CRT 2200W Đỏ-xám Điện 1 pha
7.278.500đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Model | Máy cắt nhôm OSHIMA NHÔM 2CRT |
| Công suất | 2200W |
| Đường kính lưỡi cắt | 255mm |
| Độ dày lưỡi | 3.5cm |
| Nguồn điện áp | 220v-50Hz |
| Tốc Độ | 5300 vòng/phút |
| Khối lượng | 18.2kg |
Mô tả sản phẩm Máy cắt nhôm OSHIMA MCN 2CRT 2.0kW Đỏ-xám Điện 1 pha Chào mừng quý khách đến với sản phẩm Máy cắt nhôm OSHIMA MCN 2CRT 2.0kW Đỏ-xám Điện 1 pha – giải pháp hoàn hảo cho mọi nhu cầu cắt vật liệu. Với công nghệ tiên tiến, chiếc máy này không chỉ mang lại hiệu suất vượt trội mà còn đảm bảo độ chính xác cao trong từng đường cắt. Sản phẩm Máy cắt nhôm này có tính ứng dụng cao trong nhiều lĩnh vực như công nghiệp, cơ khí, xây dựng và sửa chữa. Máy hỗ trợ người dùng tạo ra những đường cắt