Máy cắt gạch OSHIMA C1300 1.3kW
1.150.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 3.2 kg |
| Tần số định mức | 50 Hz |
| Điện áp định mức | 220 V |
| Tốc độ không tải | 1300 vòng/phút |
| Công suất đầu vào | 1300 W |
| Đường kính lưỡi cắt | 110 mm |
| Model | C1300 |
Máy cắt gạch OSHIMA C1300 1.3kW Máy cắt gạch OSHIMA C1300 1.3kW là công cụ chuyên dụng không thể thiếu cho mọi công trình xây dựng. Sản phẩm được thiết kế để thực hiện các tác vụ như cắt gạch , cắt góc , cắt gạch tấc 2 và cắt đá hoa cương một cách chính xác và hiệu quả. Với khả năng tạo ra nhiều hình dạng và kích thước khác nhau, máy giúp giữ nguyên sự sắc nét của vật liệu, tăng tính thẩm mỹ và đảm bảo thi công thuận tiện. OSHIMA C1300 ứng dụng đa dạng trong việc xử lý các loại gạch đá hoa, gạch