Máy cắt gạch Oshima C1230 1230W Đỏ Điện 1 pha
1.090.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 3.2 kg |
| Cách điện kép | Có |
| Tần số định mức | 50Hz |
| Điện áp định mức | 220V |
| Tốc độ không tải | 13.000 vòng/phút |
| Công suất định mức | 1230W |
| Đường kính lưỡi cắt | 110 mm |
Máy cắt gạch OSHIMA C1230 1.2KW Đỏ Điện 1 pha Máy cắt gạch OSHIMA C1230 là lựa chọn hàng đầu cho mọi công trình. Với khả năng cắt gạch , cắt góc , và xử lý cắt gạch tấc 2 , cắt đá hoa cương hiệu quả, sản phẩm này sẽ là trợ thủ đắc lực của bạn. Sản phẩm chuyên dùng để cắt các loại gạch như gạch đá hoa, gạch ốp tường, đảm bảo độ sắc nét cao, tăng tính thẩm mỹ và giúp thi công chuyên nghiệp. Nâng tầm công việc của bạn với Máy cắt gạch OSHIMA C1230 ngay hôm nay!