| Sản phẩm : | OSHIMA XD 430 |
| Công suất : | 1.25 KW |
| Dung tích xylanh : | 42.8cc |
| Tốc độ : | 10.000 rpm |
| Nhiên liệu : | xăng pha nhớt 1 : 25 |
| Kích thước máy : | 32 x 32 x 25cm |
| Kích thước cần : | 165 x 11 x 10.5cm |
| Khối lượng máy : | 5.6/6.2 Kg |
| Khối lượng cần : | 2.7/3.6 Kg |
Máy cắt cỏ Oshima hỗ trợ tối đa công việc làm vườn của bạn. Xử lý nhanh chóng những bụi cỏ rậm rạp, giúp tiết kiệm thời gian và mảnh vườn sau khi cắt sẽ đồng điều, gọn gàng hơn. Sản phẩm thích hợp làm cỏ nương rẫy, cỏ ruộng, cỏ vườn, cỏ công viên,...
Địa chỉ : 1686 Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh.