Máy cắt cỏ OSHIMA 543RS 1.65kW Cam-xám 2 thì (rời, chết)
4.116.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng máy | 7kg |
| Trọng lượng (cần) | 3.1kg |
| Dung tích bình chứa | 1000ml |
| Đường kính piston | 41mm |
| Dung tích | 43.5cc |
| Công suất | 1.65 Kw |
| Tên sản phẩm | OSHIMA 543RS |
Máy cắt cỏ OSHIMA 543RS 1.65kW Cam-xám 2 thì (rời, chết) Tìm kiếm giải pháp làm vườn hiệu quả? Máy phát cỏ OSHIMA 543RS 1.65kW là lựa chọn hoàn hảo cho mọi nhu cầu phát cỏ và cắt cỏ . Với công suất mạnh mẽ, đây là trợ thủ đắc lực cho khu vườn của bạn. Sản phẩm giúp xử lý nhanh chóng cỏ rậm rạp, mang lại khu vườn gọn gàng. Thích hợp làm cỏ nương rẫy, ruộng, vườn và công viên. Sở hữu ngay máy cắt cỏ OSHIMA 543RS để trải nghiệm sự tiện lợi và hiệu quả vượt trội!