Máy cắt cỏ Oshima 541 1.6KW Cam-xám 2 thì (rời, chết)
4.288.800đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Loại cần | Cần chết |
| Trọng lượng | 9.7 kg |
| Bình nhiên liệu | 800 ml |
| Công suất | 1.6 KW |
| Đường kính piston | 40 mm |
| Dung tích xy lanh | 42 cc |
| Bạc đạn | NSK |
Máy cắt cỏ OSHIMA 541 1.6KW Cam-xám 2 thì (rời, chết) Tìm kiếm giải pháp hiệu quả cho việc làm vườn? Máy phát cỏ , máy gặt , MCC , máy phát cỏ , phát cỏ , cắt cỏ , máy cắt cỏ OSHIMA 541 1.6KW xử lý nhanh cỏ rậm, mang lại khu vườn gọn gàng. Sản phẩm lý tưởng cho nương rẫy, ruộng, vườn, công viên. Trang bị ngay máy cắt cỏ OSHIMA 541 để công việc làm vườn nhẹ nhàng, hiệu quả!