Máy cắt cỏ Oshima 143 1.47Kw Cam-đen 2 thì (rời, chết)
2.963.100đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | OSHIMA 143 |
| Công suất | 1.47 KW |
| Dung tích xylanh | 42cc |
| Đường kính piston | 40mm |
| Tốc độ | 12.000 rpm |
| Bình nhiên liệu | 800ml |
| Khối lượng | 10.5 Kg |
| Bạc đạn | NSK JAPAN |
| Thông tin liên hệ | TRUNG TÂM TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ SỮA CHỮA BẢO HÀNH : 0949 17 88 33. Địa chỉ : 1686 Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh. |
Máy cắt cỏ OSHIMA 143 1.47Kw Cam-đen 2 thì (rời, chết) Tìm kiếm giải pháp làm vườn hiệu quả? Máy cắt cỏ OSHIMA 143 là lựa chọn hoàn hảo cho mọi nhu cầu phát cỏ , cắt cỏ với khả năng mạnh mẽ. Sản phẩm là trợ thủ đắc lực cho mọi nhu cầu làm vườn, từ máy phát cỏ gia đình đến máy gặt chuyên nghiệp. Máy cắt cỏ Oshima hỗ trợ tối đa công việc làm vườn của bạn, xử lý nhanh chóng bụi cỏ rậm rạp, giúp tiết kiệm thời gian và mang lại mảnh vườn đồng đều, gọn gàng. Sản phẩm thích hợp làm cỏ nương rẫy, cỏ ruộ