Máy cắt cỏ Mitsukaisho W541 1.5Kw Cam-xám 2 thì (rời, chết)
2.887.500đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Loại cần | Cần chết |
| Trọng lượng | 8.5 kg |
| Bình nhiên liệu | 800 ml |
| Công suất | 1.5 KW |
| Đường kính piston | 40 mm |
| Dung tích xy lanh | 41.5 cc |
| Bạc đạn | NSK |
Máy cắt cỏ MITSUKAISHO W541 1.5Kw Cam-xám 2 thì (rời, chết) Tìm kiếm giải pháp làm vườn hiệu quả? Máy cắt cỏ MITSUKAISHO W541 là lựa chọn hoàn hảo cho mọi nhu cầu phát cỏ , cắt cỏ từ sân vườn đến nương rẫy, ruộng đồng, công viên. Với công suất mạnh mẽ, máy giúp xử lý nhanh chóng các loại cỏ rậm rạp, mang lại khu vườn gọn gàng và thẩm mỹ. Sản phẩm này là trợ thủ đắc lực, giúp bạn tiết kiệm thời gian và công sức. Xử lí nhanh chóng những bụi cỏ rậm rạp, đảm bảo mảnh vườn sau khi cắt sẽ đồng đều và