Máy cân mực Oshima CM5X-LS Đỏ Pin lithium
1.990.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Trọng lượng bao bì | 2.10 kg |
| Trọng lượng tịnh | 1.95 kg |
| Kích thước | 320 × 140 × 255 mm |
| Màu sắc | Đỏ & Đen |
| Phụ kiện kèm theo | 2 pin Li-ion 3000 mAh, khay pin AA, 1 sạc, 1 kính |
| Góc xoay | 360° |
| Chiều rộng tia | 2mm / 5m |
| Độ chính xác | ±1mm / 7m |
| Bán kính hoạt động | Trong nhà: 50m; Ngoài trời: 30m |
| Nguồn điện | DC 4.5 – 5.0V |
| Số tia | 5 tia |
| Loại laser | Sharp LD 515nm Xanh |
Máy cân mực Oshima CM5X-LS Đỏ Pin lithium Máy cân mực Oshima CM5X-LS Đỏ Pin lithium là thiết bị máy laze/máy soi/thước laze/máy lade/máy bắn tia/cân mực hiện đại, giúp xác định vị trí một cách chính xác. Công dụng chính của máy là phát ra các chùm sáng laser