Máy cân mực OSHIMA CM5X-2LS
930.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng bao bì | 1.85 kg |
| Trọng lượng tịnh | 1.65 kg |
| Kích thước | 210 × 160 × 240 mm |
| Màu sắc | Đồng |
| Phụ kiện kèm theo | 2 pin Li-ion 3000 mAh, khay pin AA, 1 sạc, 1 kính |
| Góc xoay | 360° |
| Chiều rộng tia | 2mm / 5m |
| Độ chính xác | ±1mm / 5m |
| Bán kính hoạt động | Trong nhà: 50m; Ngoài trời: 30m |
| Nguồn điện | Pin lithium: 4.5 – 5.0V |
| Số tia | 5 tia |
| Loại laser | Sharp LD 515nm (tia xanh) |
Máy cân mực OSHIMA CM5X-2LS Máy cân mực OSHIMA CM5X-2LS là thiết bị máy laze/máy soi/thước laze/máy lade/máy bắn tia/cân mực hiện đại, phát ra các chùm sáng laser ngang dọc, vuông góc giúp xác định vị trí một cách chính xác. Thiết bị này hỗ trợ tối đa cho công việc đo đạc và thi công . Máy cân mực được ứng dụng rộng rãi trong nhiều công việc khác nhau như: Lắp đặt hệ thống công tắc, ổ cắm, máng cáp, đi dây, lắp đèn, điều hòa nhiệt độ và các thiết bị điện khác; Xác định tim mốc, trắc địa, lắp máy