Máy cân mực OSHIMA CM5X-1
855.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Trọng lượng bao bì | 1.85 kg |
| Trọng lượng tịnh | 1.65 kg |
| Kích thước | 210 × 160 × 240 mm |
| Màu sắc | Đồng |
| Phụ kiện kèm theo | 2 pin Li-ion 3000 mAh, khay pin AA, 1 sạc, 1 kính |
| Góc xoay | 360° |
| Chiều rộng tia | 2mm / 5m |
| Độ chính xác | ±1mm / 5m |
| Bán kính hoạt động | Trong nhà: 50m; Ngoài trời: 30m |
| Nguồn điện | Pin lithium: 4.5 – 5.0V |
| Số tia | 5 tia |
| Loại laser | LD 532nm (tia xanh) |
Máy cân mực OSHIMA CM5X-1 Máy cân mực OSHIMA CM5X-1 là thiết bị máy laze đa năng, hỗ trợ tối đa trong công việc đo đạc và xây dựng. Sản phẩm này tích hợp các tính năng ưu việt, đáp ứng mọi nhu cầu của người dùng. Ứng dụng của máy bao gồm: L