Máy cân mực Oshima CM12X-LS Đỏ Pin lithium
2.085.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng bao bì | 2.46 kg |
| Trọng lượng tịnh | 2.31 kg |
| Kích thước | 320 × 140 × 255 mm |
| Màu sắc | Đỏ & Đen |
| Phụ kiện kèm theo | 2 pin Li-ion 3000 mAh, khay pin AA, 1 sạc, 1 kính |
| Góc xoay | 360° |
| Chiều rộng tia | 2mm / 5m |
| Độ chính xác | ±1mm / 7m |
| Bán kính hoạt động | Trong nhà: 50m; Ngoài trời: 30m |
| Nguồn điện | DC 4.5 – 5.0V |
| Số tia | 12 tia |
| Loại laser | Sharp LD 515nm Xanh |
Mô tả sản phẩm: Máy cân mực Oshima CM12X-LS Đỏ Pin lithium Tìm kiếm một thiết bị đa năng, chính xác cho mọi công trình? Máy laze/Máy soi/thước laze/máy lade/máy bắn tia/cân mực Oshima CM12X-LS Đỏ Pin lithium là giải pháp hoàn hảo. Thiết bị này giúp bạn thực hiện các công việc cân mực nhanh chóng và hiệu quả. Với khả năng phát ra các chùm sáng laser ngang dọc, vuông góc, máy cân mực này đảm bảo độ chính xác tuyệt đối trong mọi ứng dụng. Từ lắp đặt hệ thống điện, xây dựng, trắc địa, đến lắp đặt nh