Máy bứng cây Oshima MBC63 63cc Đỏ 2 thì
20.250.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng máy | 17 kg |
| Tốc độ ly hợp | 2800 ± 200 vòng/phút |
| Lực đập | 60 J |
| Tần số đập | 6500 ± 250 vòng/phút |
| Tốc độ – Lực xoắn | 5000 vòng/phút – 2.3 Nm |
| Tốc độ – Công suất | 9000 vòng/phút – 2.4 kW |
| Dung tích xi lanh | 63 cc |
Máy bứng cây OSHIMA MBC63 63cc Đỏ 2 thì Bạn đang tìm kiếm giải pháp hiệu quả cho việc di dời cây cảnh? Máy bứng cây OSHIMA MBC63 63cc Đỏ 2 thì chính là trợ thủ đắc lực bạn cần. Với công nghệ tiên tiến, sản phẩm này giúp bạn bứng cây , các gốc cây, cây cảnh cùng với bó đất một cách nhanh chóng mà không cần đào cuốc phức tạp. Đây là sản phẩm tiêu biểu của thương hiệu Oshima, được thiết kế chuyên dụng để hỗ trợ các nhà vườn, vườn ươm, và các công ty công viên cây xanh trong việc di dời và bứng cây