Máy bơm nước PONA CX20-152F Cam 4 thì
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 9.6 kg |
| Tốc độ | 3600 rpm |
| Chiều cao đẩy | 21m |
| Chiều cao hút | 7m |
| Dung tích xy lanh | 106cc |
| Lưu lượng nước | 28m³/h |
| Đường kính ống | 3.0 inch (76mm) |
| Bộ khởi động | Giật tay |
| Nhiên liệu | Xăng |
| Công suất | 2.5HP |
| Model | CX20-152F |
Máy bơm nước PONA CX20-152F Cam 4 thì Máy bơm nước PONA CX20-152F Cam 4 thì là giải pháp bơm nước hiệu quả, đáp ứng nhu cầu sử dụng máy bơm xăng , bơm khung , máy bơm đầu nổ , máy bơm nước xăng , bơm nước và bơm tát . Sản phẩm này được thiết kế để mang lại hiệu suất cao và độ bền vượt trội. Máy bơm PONA CX20-152F được ứng dụng rộng rãi trong bơm nước cho nhà cao tầng, tưới tiêu nông nghiệp và các công trình xây dựng, giúp tăng năng suất và tiết kiệm chi phí. Liên hệ ngay để được tư vấn và nhận ư