Máy bơm nước OSHIMA OS50-152F Đỏ 4 thì
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 9.6kg |
| Tốc độ | 3600 rpm |
| Chiều cao đẩy | 21m |
| Chiều cao hút | 7m |
| Dung tích xy lanh | 106cc |
| Lưu lượng nước | 28m³/h |
| Đường kính ống | 3.0 inch (76mm) |
| Bộ khởi động | Giật tay |
| Nhiên liệu | Xăng |
| Công suất | 2.5HP |
| Model | OS50-152F |
Máy bơm nước OSHIMA OS50-152F Đỏ 4 thì Bạn đang tìm kiếm máy bơm xăng , bơm khung , máy bơm đầu nổ , máy bơm nước xăng hay bơm tát hiệu quả? Máy bơm nước OSHIMA OS50-152F Đỏ 4 thì chính là giải pháp lý tưởng, mang lại hiệu suất cao và độ bền vượt trội cho mọi nhu cầu của bạn. Sản phẩm này được ứng dụng rộng rãi trong các hoạt động tưới tiêu nông nghiệp, cung cấp nước cho sinh hoạt gia đình và hỗ trợ các công trình xây dựng. Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và đặt hàng máy bơm n