Máy bơm nước Dragon D20 5.5HP Đỏ-đen-trắng 4 thì 2"
2.614.500đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | DRAGON D20 |
| Công suất | 5.5HP |
| Dung tích xy lanh | 163cc |
| Nhiên liệu | xăng |
| Hệ thống khởi động | giật |
| Đường kính ống | 50mm ( 2" ) |
| Lưu lượng nước | 40m³ / h |
| Chiều sâu hút | 7m |
| Chiều cao đẩy | 26m |
| Trọng lượng | 20 Kg |
| Công nghệ sản xuất | Theo công nghệ Nhật Bản |
Máy bơm nước Dragon D20 5.5HP Đỏ-đen-trắng 4 thì 2" Bạn đang tìm kiếm một giải pháp hiệu quả cho nhu cầu bơm nước của mình? Máy bơm nước Dragon D20 5.5HP Đỏ-đen-trắng 4 thì 2" là lựa chọn tối ưu, đáp ứng đa dạng các công việc từ sinh hoạt đến sản xuất. Với khả năng hoạt động mạnh mẽ, đây là thiết bị máy bơm xăng , bơm khung , máy bơm đầu nổ không thể thiếu, đồng thời cũng là một máy bơm nước xăng và bơm tát hiệu quả. Thiết bị này là một công cụ thông dụng, hỗ trợ đắc lực trong nhiều lĩnh vực: Bơ