Máy bơm nước Dragon 152F Vàng 4 thì
1.505.900đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | DRAGON 152F |
| Công suất | 2.5HP |
| Nhiên liệu | xăng |
| Hệ thống khởi động | giật |
| Đường kính ống | 3.0 inch ( 76 mm ) |
| Lưu lượng nước | 28 m³ / h |
| Dung tích xy lanh | 106cc |
| Chiều sâu hút | 7m |
| Chiều cao đẩy | 21m |
| Tốc độ | 3600 rpm |
| Trọng lượng | 9.6 Kg |
Máy bơm nước Dragon 152F Vàng 4 thì Giải pháp bơm nước hiệu quả cho gia đình và sản xuất. Máy bơm Dragon 152F Vàng 4 thì đáp ứng mọi nhu cầu bơm xăng , bơm khung , máy bơm đầu nổ và bơm tát mạnh mẽ. Ứng dụng đa dạng: Bơm nước cho nhà cao tầng, đảm bảo nguồn nước luôn dồi dào. Cung cấp nước sinh hoạt ổn định cho mọi gia đình. Hỗ trợ hệ thống tưới tiêu, giúp cây trồng phát triển xanh tốt. Phục vụ nhu cầu bơm nước tại các công trình xây dựng. Tự động tăng áp cho các thiết bị như vòi hoa sen, bình n