Động cơ nổ Oshima OS65 6.5HP Đỏ
3.591.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Trọng lượng | 15 kg |
| Cốt | 19.04 mm |
| Nhiên liệu | Xăng |
| Tốc độ | 3600 rpm |
| Hệ thống khởi động | Giật |
| Tỉ số nén | 8,5:1 |
| Công suất | 6.5 HP |
| Dung tích xi lanh | 196 cc |
Động cơ nổ Oshima OS65 6.5HP Đỏ Tìm kiếm một giải pháp máy nổ , máy xăng mạnh mẽ và hiệu quả? Động cơ nổ Oshima OS65 6.5HP Đỏ là lựa chọn lý tưởng, đáp ứng mọi nhu cầu của bạn. Với khả năng hoạt động bền bỉ, sản phẩm này sẽ là người bạn&