Động cơ nổ Oshima OS55 5.5HP Đỏ 4 thì
2.940.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 15 kg |
| Cốt | 19.04 mm |
| Tốc độ | 3600 rpm |
| Nhiên liệu | Xăng |
| Hệ thống khởi động | Giật |
| Tỉ số nén | 8,5:1 |
| Công suất | 5.5 HP |
| Dung tích xi lanh | 163 cc |
Động cơ nổ OSHIMA OS55 5.5HP Đỏ 4 thì Tìm kiếm một máy nổ đa năng, mạnh mẽ? Động cơ nổ OSHIMA OS55 5.5HP Đỏ 4 thì là lựa chọn hoàn hảo cho mọi nhu cầu, từ động cơ xăng cho công việc đến đầu kéo hiệu suất cao. Sản phẩm ứng dụng rộng rãi trong nông nghiệp, công nghiệp, xây dựng và sinh hoạt. Nó có thể thay thế motor điện cho bơm nước , máy nghiền , máy phát điện , máy đầm , máy chà sàn , máy cắt đường . Đặc biệt, đây là mô tơ xăng lý tưởng cho ghe , xuồng và đầu công nông . Trang bị ngay Động cơ n