Đầu phun áp lực chất lỏng Mitsukaisho M-JB28A 1.0HP Đen
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Tên sản phẩm | Đầu phun áp lực chất lỏng Mitsukaisho M-JB28A 1.0HP Đen |
| Model | M-JB28A |
| Công suất | 1.0HP |
| Phân loại | Đầu xịt/ Đầu Phun/ Đầu rửa xe/ Đầu nén/ Đầu xịt curoa/ Nén xịt thuốc/ máy phun thuốc trừ sâu |
| Lưu lượng | 5.4 - 25 L / phút |
| Áp lực phun | 0 - 40 Kgf / cm² |
| Tốc độ | 300 - 1000 R.P.M |
| Piston | Ø22 x 110 mm |
| Vật liệu ốc, luppe | Inox |
| Trọng lượng | 6.58 Kg |
Đầu phun áp lực chất lỏng Mitsukaisho M-JB28A 1.0HP Đen Tìm kiếm giải pháp mạnh mẽ cho công việc vệ sinh, phun xịt? Đầu xịt / Đầu Phun / Đầu rửa xe / Đầu nén / Đầu xịt curoa / Nén xịt thuốc / máy phun thuốc trừ sâu Mitsukaisho M-JB28A 1.0HP Đen là lựa chọn hoàn hảo. Thiết bị đa năng này hỗ trợ đắc lực cho nhiều ngành nghề. Với khả năng tạo áp lực mạnh mẽ, sản phẩm ứng dụng rộng rãi: xịt rửa sàn nhà , vệ sinh máy móc , vệ sinh chuồng trại , tưới cây , rửa xe máy, ô tô và xịt rửa vệ sinh khu công