Đầu của máy nén khí OSHIMA 3x65 1.5HP~3HP Xanh đậm (hoạt động bằng sức kéo động cơ)
2.255.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Trọng lượng | 18.6/ 21.8 kg |
| Kích thước (DxRxC) | 46 x 32 x 37 cm |
| Puli | Ø265mm – 2A |
| Tốc độ quay | 480 – 960 vòng/phút |
| Lưu lượng | 180 ~ 360 L/phút |
| Áp lực | 8 kgf/cm² |
| Đường kính xi lanh | 65 mm |
| Công suất phù hợp | 1.5 ~ 3HP |
Đầu của máy nén khí OSHIMA 3x65 1.5HP~3HP Xanh đậm (hoạt động bằng sức kéo động cơ) Bạn đang tìm kiếm một giải pháp hiệu quả cho hệ thống khí nén của mình? Đầu của máy nén khí OSHIMA 3x65 là lựa chọn tối ưu, mang đến hiệu suất vượt trội và độ bền bỉ. Với thiết kế chuyên dụng, sản phẩm này là trái tim của mọi hệ thống khí nén, đảm bảo cung cấp nguồn khí ổn định cho các ứng dụng công nghiệp, sửa chữa, và sản xuất. Khả năng hoạt động mạnh mẽ và ổn định giúp bạn hoàn thành công việc nhanh chóng và h