Đầu của máy nén khí OSHIMA 2x65 1.0HP~2HP Xanh đậm (hoạt động bằng sức kéo động cơ)
1.635.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Trọng lượng | 13.6 / 14.6 kg |
| Kích thước (DxRxC) | 41 x 28 x 37 cm |
| Puli | Ø245mm – 1A |
| Tốc độ quay tối đa | 480 – 950 vòng/phút |
| Lưu lượng | 138 ~ 250 L/phút |
| Áp lực | 8 kgf/cm² |
| Đường kính xi lanh | 65 mm |
| Công suất phù hợp | 1HP ~ 2HP |
Đầu của máy nén khí OSHIMA 2x65 1.0HP~2HP Xanh đậm (hoạt động bằng sức kéo động cơ) Tìm kiếm đầu của máy nén khí chất lượng cao? Đầu của máy nén khí OSHIMA 2x65 là lựa chọn hoàn hảo, mang đến hiệu suất ổn định và mạnh mẽ cho mọi công việc. Với thiết kế tối ưu, sản phẩm này phù hợp cho nhiều ứng dụng đa dạng, từ sửa chữa nhỏ đến sản xuất công nghiệp. Sản phẩm đầu của máy nén khí này được ứng dụng rộng rãi trong việc cung cấp khí nén cho các dụng cụ khí nén, bơm lốp xe, phun sơn và nhiều công việc