Đầu của máy nén khí OSHIMA 2x51 1/2HP~1HP Xanh đậm (hoạt động bằng sức kéo động cơ)
2.168.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 11.8 / 12.8 kg |
| Kích thước (DxRxC) | 37 x 31 x 36 cm |
| Puli | Ø242mm – 1A |
| Tốc độ quay | 500 – 1050 vòng/phút |
| Lưu lượng | 85 ~ 170 L/phút |
| Áp lực | 8 kgf/cm² |
| Đường kính xi lanh | 51 mm |
| Công suất phù hợp | 1/2HP ~ 1HP |
Đầu của máy nén khí OSHIMA 2x51 1/2HP~1HP Xanh đậm (hoạt động bằng sức kéo động cơ) Tìm kiếm đầu của máy nén khí chất lượng cao? Đầu máy nén khí OSHIMA 2x51 là lựa chọn hoàn hảo, chuyển đổi năng lượng hiệu quả thành khí nén cho mọi nhu cầu. Sản phẩm này ứng dụng đa dạng trong sửa chữa tại gia , sản xuất công nghiệp , vận hành công cụ khí nén , phun sơn , bơm lốp xe và nhiều hơn nữa. Đảm bảo hiệu suất và độ bền cho hệ thống khí nén của bạn. Liên hệ ngay để sở hữu đầu của máy nén khí OSHIMA và nhậ