Cưa xích Oshima OS5280 LT 58cc Đỏ-đen 2 thì (không lam xích)
2.800.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Kích thước | 51 x 14 / 28.5 x 29 cm |
| Trọng lượng | 5.3 kg (khô) / 8.5 kg (đầy đủ) |
| Xích | 68 mắc đôi |
| Lam (thanh dẫn) | 20 inch (5 tấc) |
| Nhiên liệu | Xăng pha nhớt (tỉ lệ 1:25) |
| Tốc độ vòng quay | 11.000 r.p.m |
| Công suất | 2.2 kW |
| Dung tích xi lanh | 54 cc |
| Loại lam | Lam Latin |
Cưa xích Oshima OS5280 LT 58cc Đỏ-đen 2 thì (không lam xích) Tìm kiếm một chiếc cưa xích mạnh mẽ và đáng tin cậy? Cưa xích Oshima OS5280 LT là lựa chọn hoàn hảo. Với thiết kế ưu việt và hiệu suất vượt trội, sản phẩm này giúp bạn giải quyết mọi&nb