Cưa xích Oshima OS40 40cc Đỏ-đen 2 thì
2.645.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Kích thước | 43 x 14 / 28 x 28 cm |
| Trọng lượng | 4.3 kg (khô) / 6.5 kg (đầy đủ) |
| Dung tích bình dầu bôi trơn | 240 ml |
| Dung tích bình nhiên liệu | 410 ml |
| Xích | 57 mắc đôi |
| Lam (thanh dẫn) | 16 inch (4 tấc) |
| Nhiên liệu | Xăng pha nhớt (tỉ lệ 1:25) |
| Vòng tua | 11.000 r.p.m |
| Công suất | 1.7 kW |
| Dung tích xi lanh | 40 cc |
Cưa xích OSHIMA OS40 40cc Đỏ-đen 2 thì Cưa xích OSHIMA OS40 40cc Đỏ-đen 2 thì là công cụ mạnh mẽ cho mọi nhu cầu cưa , cưa xăng , cưa 2 thì , cưa cây , cưa tỉa nhánh , cưa máy , cưa lốc , máy cưa xích , cưa xích . Với thiết kế nhỏ gọn và hiệu suất cao, chiếc máy cưa xích này giúp bạn hoàn thành công việc nhanh chóng và hiệu quả. Sở hữu động cơ 2 thì mạnh mẽ, OSHIMA OS40 lý tưởng cho các công việc làm vườn, đốn cây, khai thác gỗ và điêu khắc. Đây là dụng cụ không thể thiếu cho những ai yêu thích