Cưa xích Oshima OS-25S 25cc Đỏ 2 thì
2.175.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Đặc điểm nổi bật | Chuyên tỉa cành, nhỏ gọn |
| Kích thước | 32.5 x 25.5 x 25 cm |
| Trọng lượng | 3.1 / 4.2 kg |
| Xích | 44 mắc đôi |
| Lam | 12" (3 tấc) |
| Nhiên liệu | Xăng pha nhớt tỉ lệ 1:25 |
| Tốc độ không tải | 2800 RPM |
| Công suất | 0.9 KW |
| Dung tích xi lanh | 25.4cc |
Cưa xích Oshima OS-25S 25cc Đỏ 2 thì Tìm kiếm một công cụ cưa xăng mạnh mẽ và tiện dụng? Cưa xích Oshima OS-25S 25cc Đỏ 2 thì là lựa chọn hoàn hảo cho mọi nhu cầu cưa cây của bạn. Với thiết kế cưa 2 thì , sản phẩm này giúp bạn giải q