Cưa xích OSHIMA CX-2511 25cc Đỏ-đen
2.175.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng (NW/GW) | 3.2 kg / 3.8 kg |
| Xích | 0.325, 0.050 inch, 44 mắt đôi |
| Lam | 12 inch |
| Nhiên liệu | Xăng pha nhớt (tỉ lệ 1:25) |
| Tốc độ không tải | 12.500 ± 500 rpm |
| Công suất | 1.0 kW tại 8.000 rpm |
| Dung tích xi lanh | 25 cc |
Cưa xích OSHIMA CX-2511 25cc Đỏ-đen Tìm kiếm giải pháp hiệu quả cho công việc gỗ? Cưa xích , cưa xăng , cưa 2 thì , cưa máy , cưa lốc , máy cưa xích là công cụ đắc lực giúp bạn thực hiện mọi tác vụ nhanh chóng. Với khả năng ứng dụng đa dạng, từ cưa cây , cưa tỉa nhánh đến các công việc làm vườn và khai thác gỗ chuyên nghiệp, chiếc cưa xích này sẽ là người bạn đồng hành không thể thiếu. Công dụng Sử dụng máy cưa xích để: - Cắt tỉa cành lá, thân cây - Cưa gỗ, đốn cây - Làm vườn - Khai thác gỗ, điê