Cần siết bằng hơi Oshima CSH 1/2inch Đỏ-đen (hoạt động bằng khí nén)
700.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 1.1 kg |
| Công suất máy nén yêu cầu | 1 HP |
| Lượng khí tiêu thụ | 77 L/min |
| Đầu siết | 1/2" |
| Dây hơi | 3/8" ID |
| Đầu cấp khí nén | 1/4" |
| Chiều dài tổng | 254 mm |
| Lực siết | 68 N.m |
| Kích thước bulong siết | M13 |
| Tốc độ không tải | 160 vòng/phút |
Cần siết bằng hơi OSHIMA CSH 1/2inch Đỏ-đen Hoạt động bằng khí nén Bạn đang tìm kiếm giải pháp siết ốc hiệu quả? Cần siết bằng hơi là lựa chọn hàng đầu cho các ứng dụng công nghiệp và sửa chữa. Sản phẩm này mang lại hiệu suất vượt trội, giúp bạn hoàn thành công việc một cách nhanh chóng. Sản phẩm được ứng dụng rộng rãi trong sửa chữa ô tô , xe máy , bảo trì máy móc , và dây chuyền lắp ráp . Với khả năng mở và siết bu lông , ốc vít trong động cơ , hệ thống treo , và lốp xe , cần siết bằng hơi OSH