| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Tên đầy đủ | Bục kệ gỗ tròn 2 tầng 90cm x 11cm, 120cm x 21cm (gỗ thông) |
| Loại sản phẩm | Bục kệ trưng bày |
| Chất liệu | Gỗ thông tự nhiên |
| Số tầng | 2 tầng |
| Kích thước tầng trên | Đường kính 90cm x Cao 11cm |
| Kích thước tầng dưới | Đường kính 120cm x Cao 21cm |
| Hình dáng | Tròn |
| Phân loại | |
| Mục đích sử dụng | Trưng bày sản phẩm, trang trí không gian |