Bơm chìm Oshima OS400 400W Vàng Điện 1 pha (Thái)
4.668.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Sản phẩm | Máy bơm chìm Oshima OS-400 |
| Motor | Cảm ứng từ 1 pha |
| Lưu lượng | 12 khối/h |
| Tần số | 50Hz |
| Dòng điện | 2.7A |
| Cột áp | 12m |
| Điện áp | 220V |
| Công suất | 400W |
| Đầu ra | 40mm |
| Trọng lượng | 12.5kg |
| Xuất xứ | Thailand |
Giới thiệu về Bơm chìm OSHIMA OS400 400W Vàng Điện 1 pha (Thái) Sản phẩm Bơm chìm OSHIMA OS400 400W là giải pháp lý tưởng cho nhiều nhu cầu bơm nước trong đời sống và công nghiệp. Với công suất mạnh mẽ và thiết kế bền bỉ, chiếc bơm chìm này đảm&n