Bộ dụng cụ Oshima BDCK550-105
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Tên sản phẩm | Bộ dụng cụ OSHIMA BDCK550-105 |
| Phân loại | Bộ dụng cụ |
| Tổng số phụ kiện | 105 món |
| Chìa khóa mở chấu khoan | 1 cái |
| Thước đo độ sâu khoan | 1 cái |
| Tay cầm chống xoay | 1 cái |
| Thước kéo Oshima | 1 cái (3m) |
| Mỏ lết | 1 cái (6" - 150mm) |
| Mũi khoan thép HSS | 5 cái (đường kính: 2/3/4/5/6 mm) |
| Mũi khoan gỗ | 4 cái (đường kính: 4/5/6/8 mm) |
| Mũi khoan bê tông | 5 cái (đường kính: 4/5/6/8/10 mm) |
| Hộp đựng tắc kê, vít | 1 cái |
| Vít và tắc kê | 60 cái |
| Dao rọc giấy | 1 cái |
| Thước thủy | 1 cái (250mm) |
| Mũi vít thép CR-V | 10 cái (gồm: PL3/PL4/PL5/PL6/PH1/PH2/PH3/H3/H4/H5) |
| Kìm | 1 cái (6" - 160mm) |
| Búa nhổ đinh | 1 cái (250mm) |
| Đầu tuýp thép CR-V | 7 cái (kích thước: 5/6/7/8/9/10/11) |
| Cây nối đầu tuýp | 1 cái (1/4") |
| Chổi than dự phòng | 2 cái |
Bộ dụng cụ OSHIMA BDCK550-105 - Giải pháp toàn diện cho mọi công việc Bạn đang tìm kiếm một bộ dụng cụ đa năng, đáp ứng mọi nhu cầu sửa chữa? Bộ dụng cụ OSHIMA BDCK550-105 chính là lựa chọn hoàn hảo, giúp bạn giải quyết mọi vấn đề một cách dễ dàng. Với OSHIMA BDCK550-105, bạn có thể thực hiện các công việc từ sửa chữa gia đình, lắp đặt đến các tác vụ chuyên nghiệp như khoan , bắt vít , và cắt gọt . Sản phẩm được trang bị đầy đủ các phụ kiện chất lượng cao, đảm bảo độ bền và hiệu quả. Hãy sở hữu